KILA MTU ANA JINSI YAKE YA KUELEZE JINSI ANAVYOMPENDA MTU LAKINI HUYU MREMBO NI HATARI SANA!......KAA NA MIMI NIKUPE FULL MKANDA...............
One day katika mishe zangu maeneo ya tegeta nkamuona mrembo mmoja mkali sana na kilichonifanya nimuangalie zaidi ni kwamba nilimuona Ubungo lakini sikumfuatilia sana sababu unajua duniani hapa kila mtu ana mishe zake..
Nafika eneo nililikuwa nawkenda ambapo ni kiwanda cha wazo hill namkuta yule demu nnje akiongea na mshua mmoja hivi wa kizungu bado sikuwa na mawazo yoyte na yeye nkaingia ndani kufuatilia barua yangu ya field but nashangaa kufika tu naambiwa we ndo erick nkasema ndio tumeamua kukuajiri kutokana na vigezo vyako but m nkawaambia mi bado nasoma chuo wakasema usijari tunalijua hilo na utapewa muda wa kusoma usijari.Natoka nnje nakutana na mchizi mmoja jinsi anavyoonekana anaonekana kama dereva wa lile gari na si mwenye gari ananiuliza si unaenda kimara nkasema ndio twenzetu mi naelekea hukohuko but tunafika kimara ananishusha nashangaa anageuza na kurudi zake....
Nafika home nashangaa napokelewa vizuri na mama mwenye nyumba nkakuta amepika chakula kizuri akanipa na wakati kila siku zilikuwa kelele za kodi na akaniambia nisiwe na shaka naweza kukaa kwenye nyumba yake hadi nitakavyo nilishangaa sana but nkawa kimya tu ikanibidi niingie room kwangu kuingia tu simu inaita napokea na kuweka sikioni dah nakutana na sauti tamu sana yenye kubembeleza ikisema pole na uchovu kisha akakata, nILIpigwa na butwaa ikabidi niipige ile namba kwa kivocha changu cha ngama but haikupokelewa na kupiga tena ikawa haipatikani nkapotezea ikanbidi nilale zangu.
Usiku ulikuwa mrefu kichwani nikimwaza yule demu niliyemnuona mara tatu sura yake umbo lake ilikuwa taswira nzuri sana mbele ya macho yanu niliisi namtizama bado, usingizi ukanchukua nikalala naamka asubui nachukua simu nicheki time nakutana na message ikisema "wear black trou and white shirt" dah nkasema nini hii nkapiga ile namba haipatikani nkaenda zangu kuoga narudi nafungua kabati nivae sioni nguo zangu hata moja nguo zote ni mpya na nakutana na black trou na white shirt zikiwa zimenyooshwa vizuri dah ikanbidi nivae tu lakini kichwani nikawa nawaza ni nani huyu anaenifanyia mambo yote haya,sipati jibu....
Natoka zangu nnje nkapande daladala nakutana na ile gari ya jana jamaa akisema njoo nkupe lift nkasita kwanza but nkasema huyu ndo wa kunipa majibu ya maswali yangu yote ngoja nifanye anavyotaka huku nikimchunguza ni nani anayemtuma.....
I GOT LUCKY
Labels:
SIMULIZI
Tuesday, August 27, 2013
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Popular Posts
-
How to write better essays with the help of your online English tutor? Education Articles | April 8, 2020 Now many students struggle w...
-
Job Summary Under this tender, Tuungane Program invites the tenderers to supply new plastic buoys, Galvanized metal chain and Nylo...
-
Ilikuwa ni siku ya Furaha kwa David coz wazazi wake walikuwa wanaenda UK and yeye na mdogo wake wa kike Dalvina walikuwa Holiday kwani ...
About
Powered by Blogger.
Contact Form
Search This Blog
Tags
Categories
Popular Posts
-
Stranger Things is an American science fiction horror web television series created by the Duffer Brothers and released on Ne...
-
About One Acre Fund Founded in 2006, One Acre Fund supplies smallholder farmers with the agricultural services they need to make their...
-
Approved List of Audit Firms Registered by Bank of Tanzania to Audit Banks and Financial InstitutionApproved List of Audit Firms Registered by Bank of Tanzania to Audit Banks and Financial Institution
Popular Posts
-
Sweet and Sour Chicken Wings. 45minutes Ingredients . ½ cup soy sauce. ½ cup white vinegar . 3 garlic cloves smashed and pee...
-
storikka.co.tz Overview Acturial Officer Reliance Insurance Company (T) Ltd is one of the licensed private non-life insurers i...
-
Stranger Things is an American science fiction horror web television series created by the Duffer Brothers and released on Ne...

0 comments:
Post a Comment